1GE xPON ONT ONU yenye Kipanga njia/Daraja iliyo na Uidhinishaji wa Anatel

Nambari ya Anatel: 04266-19-12230

HZW-HG911(HGU) ni kifaa cha mwisho cha xPON ONT , ambacho hutumika kwa ufikiaji safi wa broadband.Inatumia muundo wa muundo wa kompakt wa aina ndogo wenye muunganisho wa hali ya juu na inaweza kutoa violesura 1 GE(RJ45).Inaauni teknolojia ya swichi ya Ethaneti ya safu ya 2 na ni rahisi kutunza na kudhibiti. Inaweza kutumika kwa ombi la ufikiaji la FTTH/FTTP kwa watumiaji wakaazi na biashara. na inatii kikamilifu kanuni za kiufundi kama vile ITU-T G.984.x na mahitaji ya kiufundi ya xPON
Vifaa.

Vigezo vya Kiolesura

 

Darasa B+
Unyeti wa kipokeaji: -28dBm
Urefu wa mawimbi: Tx 1310 nm, Rx 1490 nm
Kiwango cha Data ya Mkondo wa Chini:2.488Gbps
Kiwango cha Data cha Mkondo wa Juu:1.244GpbsT
GPON: FSAN G.984.2 nyuzinyuzi za hali moja ya SC/PC
Kupoteza kiungo cha 28dB na umbali wa KM 20 kwa 1:128

1*10/100/1000M mazungumzo ya kiotomatiki
Duplex Kamili/Nusu-Duplex
RJ45 Unganisha
MDI/MDI-X otomatiki
Umbali wa Usafirishaji Mita 100

Vigezo vya Kifaa

 

Vipimo (L x W x H) 120mm x 100mm x 30mm Ugavi wa nguvu wa mfumo 12 V DC, 0.5 A
Uzito Takriban 240 g Matumizi ya nguvu tuli 2.5 W
Joto la uendeshaji 0°C hadi +50°C Upeo wa matumizi ya nguvu 3 W
Unyevu wa uendeshaji 10% RH hadi 90% RH (isiyo ya kubana) Bandari 1GE
Ingizo la adapta ya nguvu 100–240 V AC, 50/60 Hz Viashiria NGUVU/PON/LOS/LAN

Kazi ya Bidhaa

 

Kwa kuzingatia ITU - T G.984Standard, kurekebisha GPON juu ya mkondo
Inasaidia ugunduzi wa kiotomatiki wa ONU/Ugunduzi wa kiungo/uboreshaji wa programu kutoka mbali
Tumia njia nyingi za usajili za SNna LOID+Nenosiri
Usaidizi wa usanidi wa VLAN wa bandari
Saidia ujifunzaji wa anwani ya mac
Kusaidia kizuizi cha kiwango cha msingi wa bandari na udhibiti wa kipimo data

Kusaidia utangazaji wa upinzani dhidi ya dhoruba
Inatumia hali ya uwazi ya igmp/snooping/proksi
Kusaidia usanidi wa usimamizi wa mbali
Usaidizi wa Ugawaji wa Bandwidth Dynamic (DBA)
Saidia utendakazi wa kuelekeza safu tatu
Usimamizi wa mtandao wa EMS kulingana na SNMP, rahisi kwa matengenezo
Inasaidia kazi ya kengele ya kuzima, rahisi kwa ugunduzi wa shida ya kiungo
Kusaidia kudhibiti mtiririko wa bandari